Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc laser cutting parts ] trận đấu 140 các sản phẩm.
Nhôm đột dập kim loại Bộ phận uốn nguyên mẫu Tấm kim loại Gia công dập
| Kỹ thuật: | Dịch vụ uốn/hàn |
|---|---|
| vật liệu: | nhôm, thép không gỉ |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
Bộ phận uốn kim loại SS316L Dịch vụ chế tạo kim loại tấm 2000 6000 Series Nhôm
| Kỹ thuật: | dịch vụ uốn |
|---|---|
| vật liệu: | nhôm, thép không gỉ |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
Bộ phận uốn kim loại nhôm Dịch vụ gia công chế tạo kim loại tấm chính xác
| Kỹ thuật: | dịch vụ uốn |
|---|---|
| vật liệu: | nhôm, thép không gỉ |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
Hạt nổ OEM Sơn đen Bộ phận kim loại Tấm linh kiện ép kim loại
| vật liệu: | Thép không gỉ, Nhôm, Đồng thau, Đồng |
|---|---|
| kỹ thuật: | Hàn, uốn, dập, cắt laser |
| Chứng nhận: | ISO9001 |
Thép không gỉ Nhôm Đồng thau Chế tạo các bộ phận kim loại tấm tùy chỉnh
| vật liệu: | Thép không gỉ, Nhôm, Đồng thau, Đồng |
|---|---|
| kỹ thuật: | Hàn, uốn, dập, cắt laser |
| Chứng nhận: | ISO9001 |
Bộ phận Cnc có độ chính xác cao tùy chỉnh Máy cắt laser Tấm kim loại Thép không gỉ Sản phẩm thép
| Kỹ thuật: | uốn cong |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
OEM CNC Gia công tấm kim loại Sản xuất bộ phận chế tạo thép
| Kỹ thuật: | uốn cong |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
Dịch vụ cắt laser gia công CNC chính xác OEM Cắt laser trang trí tường Các bộ phận thép
| Kỹ thuật: | uốn cong |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
1214L SUS303 SUS304 Thép không gỉ Tấm chính xác Chế tạo kim loại Các bộ phận chính xác
| Kỹ thuật: | uốn cong |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
Bộ phận uốn kim loại chính xác Tấm thép không gỉ Chế tạo kim loại kéo sợi
| kỹ thuật: | uốn chế tạo kim loại tấm |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | Kích thước tùy chỉnh |
| vật liệu: | tấm thép không gỉ |

