Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc laser cutting parts ] trận đấu 140 các sản phẩm.
Bộ phận chế tạo kim loại ISO 9001 Máy đột dập CNC Máy chế tạo tấm thép dày được đóng dấu
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
| độ dày: | 3-20mm |
Dịch vụ gia công kim loại Tấm thép không gỉ Cắt tấm nhôm nhẹ Cnc
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Tấm kim loại CNC Dịch vụ cắt CNC Tấm nhôm Gia công laser
| Kỹ thuật: | Dịch vụ cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
Dịch vụ cắt kim loại tấm nhôm CNC tùy chỉnh Chế tạo kim loại tấm hàn
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Đồng thau / Nhôm / Kim loại cứng / Thép không gỉ / Thép carbon |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
Laser CNC Cắt thép tấm Chế tạo Máy kéo Tấm kim loại Chế tạo các bộ phận
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Dập kim loại Laser Dịch vụ cắt thép không gỉ Chế tạo tấm nhôm
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép không gỉ/Nhôm |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
SS316 SS416 Bộ phận chế tạo kim loại Tấm ép dập kim loại SPCC SPHC
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Đồng thau / Nhôm / Kim loại cứng / Thép không gỉ / Thép carbon |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
OEM Anodised Tấm kim loại tùy chỉnh Chế tạo thép không gỉ Anodizing Laser Cắt
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Tấm thép không gỉ/Nhôm |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
Bộ phận chế tạo nhôm OEM AL6061 AL6063 Bộ phận kim loại tấm chính xác
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Nhôm, Đồng, Thép không gỉ |
| tối đa. kích thước cắt: | 3000*1500mm |
Bộ phận chế tạo thép mạ điện Dịch vụ chế tạo kim loại tấm tùy chỉnh
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |

