Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc laser cutting parts ] trận đấu 140 các sản phẩm.
Tấm thép cắt laser kim loại tùy chỉnh Cán cho chế tạo kim loại phần hình nón
| vật liệu: | Thép không gỉ, Nhôm, Đồng thau, Đồng |
|---|---|
| kỹ thuật: | tấm kim loại cán |
| Chứng nhận: | ISO9001 |
Dịch vụ Cnc cắt kim loại SUS316 Thép không gỉ Thép nhẹ 10 mm Cnc Tạo mẫu nhanh
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Tấm kim loại CNC Chế tạo cắt laser Nhôm/Thép không gỉ/Thép Carbon uốn đột
| Kỹ thuật: | uốn cong |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
Gia công CNC uốn các bộ phận bằng thép không gỉ cho linh kiện điện tử
| Kỹ thuật: | uốn cong |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
ISO9001 0,1mm CNC tấm sắt uốn kim loại Dịch vụ cắt plasma cắt CNC
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Dịch vụ CNC Gia công kết cấu thép và tấm Cắt tấm kim loại tùy chỉnh
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Chế tạo tấm Ss Cnc Thiết kế cắt Uốn dập Cnc Cắt kim loại tấm
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
20 mm Nhôm SS CNC Cắt kim loại Gia công kim loại Tấm chế tạo kim loại
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Đồng thau / Nhôm / Kim loại cứng / Thép không gỉ / Thép carbon |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
Các bộ phận chế tạo nhôm gia công CNC có độ chính xác cao cho ứng dụng ô tô
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Nhôm, Đồng, Thép không gỉ |
| tối đa. kích thước cắt: | 3000*1500mm |
Nhôm SS Tấm tùy chỉnh nhanh Chế tạo kim loại Cắt laser uốn 20mm
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |

