Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc laser cutting parts ] trận đấu 140 các sản phẩm.
Bộ phận chế tạo kim loại tùy chỉnh Thành phần khung thép Thép không gỉ 304 316
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
| độ dày: | 3-20mm |
Tấm mạ kẽm 20mm 35mm Cắt theo kích thước Tấm nguyên mẫu dập kim loại Vẽ nguội
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC Dập, Vẽ sâu, Cắt laser, Uốn |
|---|---|
| đóng gói: | Tiêu chuẩn đóng gói biển hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
Phần cứng hàn nhôm và chế tạo kim loại có độ chính xác cao Thiết kế kim loại tấm Cnc
| vật liệu: | Tấm kim loại |
|---|---|
| kỹ thuật: | sự cắt bằng tia la-ze |
| Chứng nhận: | ISO9001 |
Dập kim loại tùy chỉnh Bộ phận thép không gỉ uốn Đồ kim loại uốn CNC
| Kỹ thuật: | Dịch vụ cắt/ uốn CNC bằng Laser |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
Hợp kim kẽm Bộ phận uốn kim loại tùy chỉnh Dập tấm nhôm Bộ phận kim loại
| Kỹ thuật: | Dịch vụ cắt/ uốn CNC bằng Laser |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
Tùy chỉnh sơn tĩnh điện Bộ phận uốn kim loại Dập uốn 12 thước thép có độ chính xác cao
| Kỹ thuật: | Dịch vụ cắt/ uốn CNC bằng Laser |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
Đánh bóng các bộ phận plasma CNC Chế tạo kim loại bằng thép không gỉ Tùy chỉnh
| vật liệu: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| kỹ thuật: | CNCPlasma |
| độ dày: | 6mm-20mm |
Uốn dập Tranh Bộ phận kim loại Tấm kim loại tùy chỉnh Vỏ máy tính Vỏ OEM
| vật liệu: | Thép không gỉ, Nhôm, Đồng thau, Đồng |
|---|---|
| kỹ thuật: | Hàn, uốn, dập, cắt laser |
| Chứng nhận: | ISO9001 |
Máy nghiền kim loại CNC Plasma Phần gia công CNC Hình dạng tùy chỉnh Titan
| Kỹ thuật: | cắt plasma CNC |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO 9001 |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Bộ phận uốn kim loại nhôm tùy chỉnh Dịch vụ uốn kim loại SGS
| vật liệu: | Thép không gỉ, Nhôm, Đồng thau, Đồng |
|---|---|
| kỹ thuật: | Uốn, dập, cắt laser, hàn |
| Chứng nhận: | ISO9001 |

