Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc laser cutting parts ] trận đấu 140 các sản phẩm.
Nhà máy sản xuất bộ phận kim loại tấm thép không gỉ cắt laser OEM Bộ phận cắt laser CNC
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Tấm cắt Laser CNC cán nóng Cắt thép không gỉ
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
Tấm cắt laser CNC 2mm đến 300mm Dập kim loại có độ chính xác cao
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
Bộ phận hàn tấm cắt laser CNC tùy chỉnh Tấm nhôm dập
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Tấm cắt Laser CNC bằng thép không gỉ Cắt kim loại chính xác ODM OEM
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Dịch vụ chế tạo kim loại nhẹ bằng kim loại CNC tùy chỉnh 6mm đến 150mm
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 5-20mm |
Dịch vụ cắt kim loại Cypcut Cnc Tấm kim loại Dịch vụ cắt laser Cnc tùy chỉnh
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Màu sắc tự nhiên CNC Cắt Laser Tấm kim loại Nguyên mẫu kim loại 2 mm đến 10 mm
| Kỹ thuật: | Dịch vụ cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
Dịch vụ cắt ngọn lửa CNC bằng kim loại Plasma T304 CNC
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Đồng thau / Nhôm / Kim loại cứng / Thép không gỉ / Thép carbon |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
Chế tạo kim loại tấm Thép không gỉ tự động Nhôm Bộ phận cắt laser CNC tùy chỉnh
| vật liệu: | Tấm kim loại |
|---|---|
| kỹ thuật: | sự cắt bằng tia la-ze |
| Chứng nhận: | ISO9001 |

