Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc laser cutting parts ] trận đấu 140 các sản phẩm.
Bộ phận cắt kim loại SS CNC Laser Cắt Laser Tấm nhôm Chế tạo kim loại
| Kỹ thuật: | uốn cong |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
Các bộ phận cắt laser CNC bằng nhôm/thép tùy chỉnh có độ chính xác cao OEM & ODM
| xử lý: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | Đánh bóng, Anodizing, Mạ kẽm, Mạ niken, Mạ Chrome, Sơn tĩnh điện, v.v. |
| độ dày: | 0,5mm-20mm |
ISO 9001 Chế tạo kim loại tấm tùy chỉnh Đánh bóng các bộ phận cắt laser CNC bằng vỏ gỗ
| Thời gian xử lý: | 2-5 ngày |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ô tô, hàng không vũ trụ, y tế, điện tử, v.v. |
| Định dạng bản vẽ: | PDF, DWG, IGS, BƯỚC, v.v. |
Thép không gỉ nhôm Hrecision dành cho thiết bị điện tử với các bộ phận cắt laser CNC có dung sai ± 0,1mm
| xử lý bề mặt: | Đánh bóng, Mạ kẽm, Mạ niken, Mạ Chrome, Sơn tĩnh điện, v.v. |
|---|---|
| vật liệu: | Thép không gỉ |
| Sức chịu đựng: | ±0,1mm |
Tấm cắt Laser CNC CNC chế tạo kim loại tùy chỉnh hoàn toàn
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 1-30mm |
Tấm cắt laser CNC ISO9001 SUS201 Nhà chế tạo kim loại tấm uốn cong tùy chỉnh
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Nguyên mẫu kim loại cắt laser CNC ANSI SUS316 Gia công CNC ODM
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Dịch vụ cắt laser CNC chính xác tùy chỉnh Chế tạo kim loại tấm nhôm
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Dịch vụ gia công nguyên mẫu tấm đồng bằng nhôm CNC cắt laser CNC
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Tấm cắt Laser CNC có độ chính xác cao Tấm dập kim loại JIS ANSI
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |

