Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc laser cutting parts ] trận đấu 140 các sản phẩm.
Nhôm CNC Cắt Laser Kim loại CAD Nguyên mẫu thép không gỉ nhanh
| Kỹ thuật: | Dịch vụ cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | 3D/CAD/DWG//BƯỚC/PDF |
| độ dày: | 2-10mm |
Thép Carbon CNC Cắt Laser Kim loại Cắt plasma Tấm kim loại mỏng OEM 20 mm
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Đồng thau / Nhôm / Kim loại cứng / Thép không gỉ / Thép carbon |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
Quy trình sản xuất kim loại tấm bằng thép không gỉ ROHS CNC SS304 316
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Đồng thau / Nhôm / Kim loại cứng / Thép không gỉ / Thép carbon |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
Tấm cắt Laser CNC tùy chỉnh Quy trình cắt plasma CNC bằng thép không gỉ
| vật liệu: | Tấm kim loại |
|---|---|
| kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
| Chứng nhận: | ISO9001 |
CNC Laser Cắt Hàn Bộ phận kim loại Chế tạo kim loại OEM
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Đồng thau / Nhôm / Kim loại cứng / Thép không gỉ / Thép carbon |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
Dịch vụ & bộ phận cắt laser bằng thép carbon chế tạo kim loại tấm OEM
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/Dwg |
Laser Cut Tấm hợp kim nhôm Chế tạo kim loại Tấm kim loại Gia công uốn dập
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
| độ dày: | 3-20mm |
Đánh bóng các bộ phận chế tạo nhôm cắt laser OEM ODM
| vật liệu: | Tấm kim loại |
|---|---|
| kỹ thuật: | sự cắt bằng tia la-ze |
| Chứng nhận: | ISO9001 |
Tấm kim loại Chế tạo máy uốn kim loại Thép không gỉ Cắt laser CNC Thép mạ kẽm
| Kỹ thuật: | uốn cong |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
Máy cắt laser BA ANSI SS Cnc Tấm thép Bộ phận nhôm tùy chỉnh A2-70
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |

