Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc laser cutting parts ] trận đấu 140 các sản phẩm.
Tấm cắt laser CNC SS316 Tấm nhôm ép kim loại Thép không gỉ OEM
| Kỹ thuật: | Dịch vụ cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
ISO9001 CNC Laser Cắt các bộ phận tấm thép không gỉ Chế tạo 5 mm
| Kỹ thuật: | Dịch vụ cắt Laser CNC |
|---|---|
| Vật liệu: | nhôm, thép không gỉ |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
ODM Brass CNC Cắt Laser Kim loại Chế tạo Cắt Laser Các bộ phận kim loại SUS303
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Đồng thau / Nhôm / Kim loại cứng / Thép không gỉ / Thép carbon |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
Bộ phận chế tạo nhôm 12 mm Bộ phận gia công chính xác bằng nhôm cắt laser CNC
| tối đa. kích thước cắt: | 3000*1500mm |
|---|---|
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
CNC Laser Cut Tấm thép không gỉ Chế tạo ống nhôm cán nóng
| Kỹ thuật: | Dịch vụ cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | nhôm, thép không gỉ |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
Dịch vụ cắt laser Cnc tấm kim loại tùy chỉnh Uốn thép dập Thiết kế cắt Cnc
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
| độ dày: | 3-20mm |
SS316 316L CNC Cắt Laser Thép không gỉ Cnc Gia công Bộ phận kim loại Titan
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép không gỉ/Nhôm |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
2 mm CNC Laser Cắt thép không gỉ Gia công chính xác Tấm kim loại
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Đồng thau / Nhôm / Kim loại cứng / Thép không gỉ / Thép carbon |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
OEM CAD CNC Laser Cắt kim loại Chế tạo tem kim loại tùy chỉnh chính xác
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | SPCC/Thép không gỉ |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
Tấm cắt Laser CNC hợp kim
| tối đa. kích thước cắt: | 3000*1500mm |
|---|---|
| Kích thước: | Kích thước tùy chỉnh |
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |

