Tất cả sản phẩm
Kewords [ cnc laser cutting parts ] trận đấu 140 các sản phẩm.
Bộ phận uốn kim loại 20 mm tùy chỉnh Thép hợp kim Chế tạo kim loại Cắt laser
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
Bộ phận chế tạo kim loại OEM Gia công bộ phận uốn kim loại Cắt laser CNC
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
| độ dày: | 3-20mm |
Tấm kim loại 2 đến 10 mm Cắt kim loại bằng laser và Cnc Acrylic Laser Cut Carbon Fiber
| Kỹ thuật: | Cắt/uốn bằng Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
| độ dày: | 2-10mm |
Tấm cắt Laser cứng Cnc Bộ phận gia công kim loại Cắt laser Alu và uốn Cnc
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Đồng thau / Nhôm / Kim loại cứng / Thép không gỉ / Thép carbon |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
Cắt Laser Carbon thấp 20 mm Chế tạo tấm nhôm kim loại CNC Q235
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| đóng gói: | Tiêu chuẩn đóng gói biển hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
Tấm kim loại CNC SS Dịch vụ cắt laser tấm OEM Nhôm
| Kỹ thuật: | Dịch vụ cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | nhôm, thép không gỉ |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG, v.v. |
Bộ phận chế tạo nhôm CNC màu đen bóng mờ Đánh bóng gương
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Nhôm, Đồng, Thép không gỉ |
| tối đa. kích thước cắt: | 3000*1500mm |
Các bộ phận chế tạo thép cắt kim loại CNC tùy chỉnh được đánh bóng bằng gương
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
| độ dày: | 0,1-20mm |
SS304 Cắt Laser Tấm SS Cắt CNC Tấm thép dập Nhôm AL1060
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| vật liệu: | Đồng thau / Nhôm / Kim loại cứng / Thép không gỉ / Thép carbon |
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
Dịch vụ gia công kim loại tấm cắt laser chính xác Hàn cho tấm nhôm 20 mm
| Kỹ thuật: | Cắt Laser CNC |
|---|---|
| Định dạng bản vẽ: | CAD/DWG/PDF, v.v. |
| độ dày: | 3-20mm |

